Vartahar Times
other

विक्रोळी पूर्वद्रुतगती मार्गावर अपघात यात टेम्पो पलटी व रिक्षा चालक जखमी

banner

विक्रोळी पूर्वद्रुतगती मार्गावरील विक्रोळी पोलीस ठाणे पादचारी पुल खाली ४०७ या टेम्पोने रिक्षा MH 02 FF 1533 व मारुती सुपर कॅरी या टेम्पोला दिली जोरदार धडक यात मारुती सुपर कॅरी गाडी क्रमांक MH 04 KF 7652 हा टेम्पो पलटी झाला असुन यात असणारा गाडी चालक राम यादव हा सुदैवाने बचावला आहे व रिक्षा चालकास जवळील असलेल्या डॉ बाबासाहेब आंबेडकर रुग्णलयात उपचाराकरिता दाखल करण्यात आले आहे यात काही वेळ विक्रोळी पूर्वद्रुतगती मार्गावर वाहतूक कोंडी झाली होती घटनास्थळी पोलीस पोचले असून पलिटी झालेला टेम्पो साईडला करण्याचे काम चालू आहे.

Related posts

महाडमध्ये दरड कोसळली, 30 घरे मातीखाली दबल्याने 72 नागरिक बेपत्ता असल्याचा अंदाज

Sanjiv Ahire

TESTING

Admin_Webmaster

रेमडेसिवीरचा काळाबाजार करणाऱ्या टोळीच्या म्होरक्याला पोलिसांनी पकडले

Admin_Webmaster

Leave a Comment